0

अशी कोणती गोस्ट आहे जी मुलगी पहिल्या वेळेस करते तेव्हा तिला खूप आग होती आणि ………….विडिओ आवश्य बघा

सोसायटी मीडिया एक असा ट्रेंड ज्यामध्ये मनुष्यजीवनासाठी एक असावा
गोष्ट इतरांपेक्षा वेगळी असेल तर ती कोणी तरी पण करेल.

अशीच एक गोष्ट मुंबईमध्ये झाली होती य्यू ट्यूब वर सर्वप्रथम प्रसिद्ध चॅनेल बाप ऑफ बाकचोद सिड आहे जिथून काही मुले आपले जीवन चालवण्याकरिता विडियो बनवा आणि टाकता. ही विडीओ ते सर्वे करून टाकली .असा एक सर्वेक्षण त्यातीलच मुंबई मध्ये केला होता तो बगायच होता की मुंबईतील लोक कित्येक वेगळ्या विचार करतात. त्या साठी त्यांनी काही प्रश्न तयार केले आहेत आणि ते लोकांना विचारतात, हे प्रश्न आम्ही तुम्हाला विचारत आहोत? याचे उत्तर तुम्ही कंमेंटमध्ये आम्हाला कळवायचे?

प्रश्न 1- कोणत्या गोष्टीने ती सगळी काळी आहे?या प्रश्नांची उत्तरे आपण आम्हाला कमेंट मध्ये सांगू शकता या मुलीची विचारपूस करा .म्हणूनच ती म्हणाली. उत्तर – तुमचा सावली .म्हणून विचार करा.

प्रश्न 2 – कुणा मोठे होत आहे कोणाचा छोटा आहे आणि पती आपल्या पत्नीला लग्न केव्हा देतो?  या प्रश्नाचे उत्तर द्यायचे असेल तर काही लोक त्याचे उत्तर (पुरुषांचे जनकेंद्र) देईल .परंतु त्यांचे उत्तर उत्तर पण चुकीचे निन्गाल हे प्रश्न उत्तर आहे. उत्तर – या प्रश्नाचं उत्तर आहे आडनाव. तर बघा कितपय विचार आपण करतो. प्रश्न 3- असा कोणता गोस्ट आहे जे मुलगी पहिल्या वेल्स करते आणि तिला आग आणि पांढर्या रंगाचा क्रीम बाहेर पडतो?हा प्रश्न विचारला असता तर लोक उत्तर देतात संभोग करतात पण त्यांचे उत्तर उत्तरदेखील नाही. उत्तर – हे का उत्तर आहे छेदण असं आहे.

प्रश्न 4 – ज्याच्या कडे आहे त्याच्या हाताचा वापर केला आहे त्याचे काहीच नाही तर तो काम चालवला जातो? उत्तर – दाता घासणे हे उत्तर आहे. प्रश्न 5 – काय तोट आहे ते आपण वापरण्यासाठी संरक्षण आणि ते वापरून रबर? या प्रश्नाचं उत्तर द्यायचं असेल तर मुलीने उत्तर (कंडोम) असतं पण त्यांचे उत्तर मात्र उत्तर नाही. उत्तर – हे उत्तर आहे होटमोगे कारण ते रबर बनविलेले आहेत .अरे बघा तर ते विचार करतात का? आपल्यास उत्तर द्यायचे असेल तर पुढचा आर्टिकल तयार करा

जर तसे वाचले असेल तर वाचण्यासाठी येथे क्लिक करा आणि आम्हाला उत्तर द्या धन्यवाद

Comments

comments

admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *