0

मुली अश्षिल व्हिडियो पाहिल्यानंतर करतात हे काम, समोर आली हैराण करणारी माहिती

नुकत्याच केल्या गेलेल्या एका संशोधना नुसार भारतीय महिलांमध्ये पॉर्न चित्रपट पाहण्याची प्रवृत्ति हि अगोदरच्या तुलनेत अनेक पटीने वाढलेली आहे.जेव्हा भारतात ऑनलाइन पॉर्न चित्रपट पाहण्याची गोष्ट येते, तेव्हा भारत हळू – हळू अन्य देशांची बरोबरी करू लागल्याचे निदर्शनास येत आहे. हैराण तर या गोष्टीवरून होते है कि ना केवळ भारतीय पुरुषच परंतु भारतीय महिला आणि मुली देखील याबाबतीत मागे नाहीयेत. होय, हे आम्ही नाही तर केल्या गेलेल्या एका सर्वे नुसार हि गोष्ट समोर आलेली आहे कि भारता मध्ये सध्या ३० टक्के महिला आणि मुली या अश्लील वेबसाइट वर नियमित रूपाने पॉर्न चित्रपट पाहण्यात व्यस्त असतात. परंतु मुलींनी हे असले पॉर्न चित्रपट पाहिल्यानंतर त्यांच्यावर पॉर्न चा कोणता प्रभाव पडत असतो हि देखील एक हैराण करणारी गोष्ट आहे. तुमच्या माहिती साठी जाणून घ्या कि पॉर्न चित्रपट पाहिल्यानंतर मुले आणि मुली या दोघांवर याचा प्रभाव पडत असतो. तसेच सर्वे च्या नुसार जो पुरुष किंवा महिला असले अश्लील व्हिडियो जास्त प्रमाणात पाहत असतो डोक्यामधील रचनात्मकता हळू-हळू कमजोर होऊ लागते.

फक्त एवढेच नव्हे तर सर्वे मध्ये हि पण माहिती समोर आली आहे की अशा प्रकारचे पॉर्न व्हिडियो पाहणाऱ्या व्यक्ती ची स्मरणशक्ती ची समस्या देखील सुरु होऊ लागते. त्याचप्रमाणे मुलींवर किंवा स्त्रियांवर या गोष्टीचा सर्वात मोठा प्रभाव पडलेला पाहायला मिळतो. त्यांच्या स्मरणशक्तीची क्षमता हि कमी होऊ लागते आणि नियमित रूपाने पॉर्न चित्रपट पाहिल्यामुळे डोक्यामधील मांसपेशी शिथिल होत जातात असतात आणि सिकुडून देखील जात असतात.

अनेक वर्षांपासून माध्यमांनी महिलांच्या कामुक दृश्यांनी कमी प्रमाणात आकर्षित केले आहे. त्यांनी ऑनलाइन चॅट रूम ची भावनात्मक यौन अपील ने अश्लील साइट च्या प्रति अधिक प्रमाणात आकर्षित केले गेले आहे. महिलांना देखील पुरुषांप्रमाणेच पॉर्न चित्रपट पाहणे आवडत असते, परंतु महिला या अधिक प्रमाणात रोमांस आणि भावनात्मक संबंध चा अनुभव करण्यास पसंती देत असतात. हेच नेमके कारण आहे कि महिलांना अश्लील पुस्तके वाचण्यास देखील खूप आवडत असतात.

तुम्हाला हि गोष्ट जाणून हैराणी होईल कि अशा व्हिडियो चा प्रभाव पुरूषां सोबतच महिलांवर आणि मुलींवर देखील नकारात्मक प्रकारे पडत असतो जो नियमित रूपाने असे पॉर्न चित्रपट पाहत असतात. हळू हळू त्यांना या गोष्टीची सवय होऊन जाते. एवढेच नाही तर मुलींना याची अशा प्रकारे सवय लागून जाते कि याचा गंभीर परिणाम मुलींच्या घरच्या लोकांना भोगावा लागतो. मुलींची यामुळे अशी कल्पना होऊन जाते कि हे मिळवण्यासाठी त्या कोणत्याही थराला जाऊ शकतात आणि जे पॉर्न चित्रपटात पाहतात ते आपण देखील अनुभव घेऊन पाहावा असे त्यांना सतत वाटत राहते.

एक काळ होता जेव्हा पॉर्न चित्रपट बद्दल नाव घेणे देखील अत्यंत भीतीदायक वाटत असे. लोक या गोष्टीला चुकीचे मनात होते. एखाद्या व्यक्तीने पॉर्न चित्रपट पाहिल्यास त्याच्याकडे असे पाहत होते जणू त्याने एखाद्याचा मर्डर केला असावा. परंतु आजच्या काळात भारत देखील याबाबतीत अन्य देशांची बरोबरी करू लागला आहे. आजच्या काळात कवचात एखादी व्यक्ती अशी असावी जी पॉर्न चित्रपट पाहत नसेल. अशा प्रकारचे चित्रपट हे सर्वानाच आवडत असतात. परंतु तुम्हाला सांगायची गोष्ट अशी आहे की भले ही बाहेरून हे पॉर्न चित्रपट कितीही चांगले दिसत असले तरीही आतमधून ते तेवढेच नुकसानदायक देखील आहेत.

Comments

comments

admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *